Thank you for visiting Angels of Cute Devils Clan Forum....Enjoy Surfing...Please Try to Post Topics ^_^


HomePortalCalendarGalleryFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in
Announcement to all members....this site is under construction and hope please try to cooperate in a way of posting topics and promoting this site so that there would be Numerous user to join...thank you...enjoy surfing in this site.....^_^ thanks for Slasher X for the Most number 2 top posters in this forum...hope this will encourage others also to post topics ^_^..thank you!!! by Mgt

Share | 
 

 Sana, babae po ako :(

View previous topic View next topic Go down 
AuthorMessage
Vasto Lorde
Mobber
Mobber


Posts : 247
Join date : 2010-02-03
Age : 29
Location : Mt. Panabo tsugbo

PostSubject: Sana, babae po ako :(   Sat Feb 13, 2010 11:09 pm

"Sana, Babae Po Ako".


Likas na sa tao ang ‘di makuntento,
‘Di nga nagpapasalamat, puro pa reklamo
Katulad na lang ng ‘di maubos na sana ako,
Sana mas, sana may, sana ganito.

Sana makinis at maganda ang mukha ko,
Sana, mahahabang binti at seksing hubog nakamit ko,
Sana, mayroon ako niyan, kagaya ng nasa dibdib mo,
Sana, sana, babae po ako.

Sana, puwede kong dalhin make-up kit ni madder,
Magsuot ng blusa, palda, spageti o kahit daster
Sana, okey lang magsuklay at manalamin sa flyover,
Sana nga, sana, babae po ako.

Sana tawagin din akong ate, miss o kahit nene pa,
Sige okey lang din kahit xxxx, kikay at atribida,
At para mas masaya Aphrodite, felicity, Penelope o Minerva
Kaya nga sana, sana babae po ako, ‘di ba?

Sana, ‘di pigil ang damdamin ko sa kabaro,
‘di sana, may karapatan akong ipaglaban si Sean Carlo,
Sana ‘di ako nasasaktan kung nakakasalubong ng guwapo,
Maawa kayo, sana babae po ako.

Sana nirerespeto akong tulad ni maria,
Hindi siguro ako sinisigawan at kinukutya,
Kung ako’y maligawan, anong ligaya
Kaya lang po lalaki ako, babae sana

Sabi nga nila, makuntento sa kung ano ang mayroon
Pero kasalanan ko ba na hindi nakuha ang nasa isip ko ngayon?
Sana irespeto pa rin, dahil galing sa panginoon,
Pero sana wala akong tula, kung ngkamali ang pagkakataon.

-Wala lang, nakikita ko kasi ung nafee2l ng friend ko.
Back to top Go down
View user profile
Dhespherada
Mobber
Mobber


Posts : 155
Join date : 2010-02-03
Age : 27
Location : Mintal Davao City

PostSubject: Re: Sana, babae po ako :(   Sat Feb 20, 2010 4:44 am

affraid affraid affraid
Back to top Go down
View user profile
 
Sana, babae po ako :(
View previous topic View next topic Back to top 
Page 1 of 1

Permissions in this forum:You cannot reply to topics in this forum
 :: • ¦ Artistry and Skills Lounge ¦ • :: Literary Lounge :: Poetry-
Jump to:  
Create a forum | © phpBB | Free forum support | Contact | Report an abuse | Free forum